કાલોલ ના સણસોલી ગામ નજીક અકસ્માત મા રાહદારી નું સારવાર દરમ્યાન મોત

તારીખ ૧૮ માર્ચ

વાત્સલ્યમ્ સમાચાર

સાજીદ વાઘેલા કાલોલ 

કાલોલ તાલુકાના મોકડ ગામના કાનોડ થી સણસોલી ગામ જવાના જાહેર રોડ ઉપર એક અજાણ્યા ટ્રક ચાલકે રાહદારીને અડફેટમાં લેતા રાહદારીનું સારવાર દરમ્યાન મોત નીપજ્યું હતું.આ અંગે પ્રાપ્ત વિગત મુજબ કાલોલ તાલુકાના મોકડ ગામના કાનોડ થી સણસોલી ગામ જવાના જાહેર રોડ ઉપર એક અજાણ્યા ટ્રક ચાલકે ગફલતભરી રીતે હંકારી મહેન્દ્રસિંહ ખુમાનસિંહ ચોહાણ કાલોલ તાલુકાના મોકડ ગામના કાનોડ સણસોલી રોડ ઉપર રહેતા અને હાલ રહેવાસી વીસરામપુરા વડવાળુ ફળીયુ તાલુકા પાદરા તેવોને માથાના ભાગે ગંભીર રીતે ઇજાઓ પહોંચી હતી અને ડાબા હાથની કોણીના ભાગે છોલાણ કરી સારવાર દરમ્યાન મૃત્યુ પામેલા જે અંગેની ફરિયાદ કાલોલ પોલીસ સ્ટેશનમાં મરનારના પુત્ર ક્રિષ્નાકુમાર મહેન્દ્રસિંહ ચૌહાણ દ્વારા કરવામાં આવી હતી જેમાં કાલોલ પોલીસે ભાંગી છુટલે અજાણ્યા ટ્રક ચાલક વિરુદ્ધ કાયદેસર કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

વાત્સલ્યમ્ સમાચારના પંચમહાલ જિલ્લાના સમાચારો જાણવા માટે નીચેના વોટ્સએપ ગ્રુપ માં જોડાવવા વિનંતી

વાત્સલ્યમ્ સમાચારની PDF આવ્રુતિ વાંચવાંચવા માટે નીચેના Whatsapp ગ્રુપ માં જોડાવો 👇

સમગ્ર ગુજરાત સહિત દેશ વિદેશના સમાચારો મેળવવા માટે આ ચેનલ ને જોઇન કરો